ఐపీఎల్‌లో నెం.1 రికార్డ్‌కి అడుగు దూరంలో ధోనీ
ఐపీఎల్‌లో నెం.1 రికార్డ్‌కి అడుగు దూరంలో ధోనీ

ఐపీఎల్‌లో చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ కెప్టెన్ మహేంద్రసింగ్ ధోనీ అరుదైన రికార్డ్‌కి అడుగు దూరంలో ఉన్నాడు. దుబాయ్ వేదికగా సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్‌తో శుక్రవారం రాత్రి 7.30 చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ ఢీకొట్టనుండగా.. ఈ మ్యాచ్‌తో ఐపీఎల్‌ చరిత్రలో అత్యధిక మ్యాచ్‌లు ఆడిన క్రికెటర్‌గా ధోనీ రికార్డ్ నెలకొల్పనున్నాడు.

ఐపీఎల్ 2019 సీజన్‌లో 193 మ్యాచ్‌లతో సురేశ్ రైనా ఈ ఘనత సాధించగా.. ఇటీవల ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లో ఆ రికార్డ్‌ని సమం చేసిన ధోనీ.. ఈరోజు 194వ మ్యాచ్ ఆడబోతున్నాడు. ఐపీఎల్ ఆరంభ సీజన్ 2008 నుంచి చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ కెప్టెన్‌గా ధోనీ కొనసాగుతున్న విషయం తెలిసిందే. ఐపీఎల్ చరిత్రలో కెప్టెన్‌ని మార్చని ఏకైక ఫ్రాంఛైజీ కూడా చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ కావడం విశేషం.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here