ఎపిలొ దారుణం..వైసీపీ నేత హత్య..
ఎపిలొ దారుణం..వైసీపీ నేత హత్య..

నంద్యాలలో ఈ దారుణ ఘటన చోటు చేసుకుంది. అధికార వైసీపీ పార్టీ నేత దారుణ హత్యకు గురయ్యారు. ఇవాళ ఉదయం ఇంటి నుంచి బయటకు వచ్చిన వైసీపీ నేత సుబ్బారాయుడిపై కొందరు దుండగులు దాడి చేసి చంపేశారు. అతడిని కర్రలతో తీవ్రంగా కొట్టి హత్య చేశారు. నంద్యాలలోని విజయ పాల డెయిరీ సమీపంలో ఈ ఘటన జరిగింది. సమాచారం అందుకున్న పోలీసులు ఘటనాస్థలానికి చేరుకుని..కేసు నమోదు చేశారు.

ఘటనా స్థలంలో క్లూస్‌ టీం ఆధారాలను సేకరించింది. పాత కక్షల కారణంతోనే హత్య చేశారా? లేదా వేరే కారణాలున్నాయా అనే కోణంలో పోలీసులు విచారణ చేపట్టారు. కాగా…సుబ్బారాయుడు పొన్నాపురం రేషన్‌ డీలర్‌గా పనిచేస్తున్నారు. న్యాయవాదిగానూ పనిచేస్తున్నారు. అయితే..సుబ్బారాయుడు హత్యను వైసీపీ నేతలు ఖండించారు. నిందితులను కఠినంగా శిక్షించాలని డిమాండ్‌ చేస్తున్నారు.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here