మళ్లీ రిస్క్ చేస్తున్న సునీల్.. కన్నడ రీమేక్‌లో హీరో ఛాన్స్?
మళ్లీ రిస్క్ చేస్తున్న సునీల్.. కన్నడ రీమేక్‌లో హీరో ఛాన్స్?

స్టార్‌ కమెడియన్‌గా రాణిస్తున్న సమయంలోనే హీరోగా టర్న్ తీసుకున్నారు సునీల్. ‘అందాల రాముడు’ విజయం సాధించడంతో పూర్తిస్థాయి హీరోగా మారిపోయారు. ఆ తర్వాత పూలరంగడు, మర్యాద రామన్న.. వంటి విజయాలు అందుకున్నా హీరోగా మాత్రం నిలదొక్కుకోలేకపోయారు. వరుసగా సినిమాలన్నీ ఫ్లాపులు కావడంతో ఆయనకు ఛాన్సులు ఇచ్చేవారే కరువయ్యారు. దీంతో మళ్లీ కమెడియన్‌గా టర్న్ తీసుకున్నప్పటికీ గతంలో మాదిరిగా ప్రేక్షకులను అలరించలేకపోతున్నారు.
ఈ నేపథ్యంలోనే ఇటీవల వచ్చిన ‘కలర్ ఫోటో’లో విలనిజం చూపించినా అంతగా ఆకట్టుకోలేకపోయారు. కమెడియన్‌ అయిన సునీల్‌ను ప్రతినాయకుడిగా ప్రేక్షకులు రిసీవ్ చేసుకోలేకపోయారు. అయితే కమెడియన్‌గా ఇప్పుడు ఆయనకు మళ్లీ ఆఫర్లు ఊపందుకున్నాయి. ఈ తరుణంలోనే సునీల్ మళ్లీ హీరోగా నటించబోతున్నాడన్న వార్త ఫిల్మ్‌ నగర్‌లో హల్‌చల్ చేస్తోంది.
కన్నడలో విజయం సాధించిన ‘బెల్‌బాటమ్’ సినిమా తెలుగులో రీమేక్ చేయనున్నారట. కామెడీతో పాటు స్పై తరహా కథాంశంతో తెరకెక్కిన ఈ సినిమాలో రిషబ్ శెట్టి, హరిప్రియ జంటగా నటించారు. ఈ రీమేక్ మూవీలో సునీల్‌ను హీరోగా నటింపజేసేందుకు ప్రయత్నాలు జరుగుతున్నట్లు తెలుస్తోంది. అయితే ఈ పరిస్థితుల్లో సునీల్ మళ్లీ హీరోగా చేసే సాహనం చేస్తాడా? లేదా? అన్నది వేచి చూడాలి.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here