సోషల్ మీడియా వచ్చాక ఏ మారుమాల వార్త అయినా.. ఏ వింత అయినా క్షణాల్లో అందరికీ తెలిసిపోతోంది. అయితే అది నిజమా? అబద్దమా? అన్నది కూడా తేల్చుకోవడం కష్టమవుతోంది. తాజాగా సోషల్ మీడియాలో చక్కర్లు కొడుతున్న ఒక ఫొటో తెగ చర్చనీయాంశమైంది. టీఆర్ఎస్ పార్టీ గులాబీ కండువను లార్డ్ గణేష్ విగ్రహంపై ఉంచి పూజలు చేస్తున్న ఫొటో వైరల్ అయ్యింది. ఈ చిత్రం సోషల్ మీడియా ప్లాట్ఫామ్లలో విస్తృతంగా తిరుగుతోంది. దేవుడిని రాజకీయాల్లోకి లాగుతారా అని కొందరు నెటిజన్లు టీఆర్ఎస్ నేతలపై తీవ్ర విమర్శలు చేస్తున్నారు.

హైదరాబాద్ లోని గాంధీనగర్ ప్రాంతంలో లార్డ్ లక్ష్మి గణపతి ఆలయాన్ని టిఆర్ఎస్ ఎమ్మెల్సీ కల్వకుంత్ల కవిత సందర్శించినప్పుడు ఈ సంఘటన చోటుచేసుకుందని సోషల్ మీడియాలో సర్య్కూలేట్ అవుతోంది. జిహెచ్ఎంసి ఎన్నికలలో నామినేషన్ దాఖలు చేయడానికి ముందు కవిత స్థానిక పార్టీ నాయకులతో కలిసి ఆలయంలో ప్రత్యేక పూజలు నిర్వహించారని అంటున్నారు. ప్రార్థనలు చేసిన తరువాత కవిత.. టిఆర్ఎస్ పార్టీ కార్పొరేటర్ అభ్యర్థి ముత్తా పద్మ నరేష్ టిఆర్ఎస్ నాయకుడు ముతా జై సింహా అబిడ్స్ సర్కిల్ కార్యాలయానికి చేరుకుని జిహెచ్ఎంసి ఎన్నికలో నామినేషన్ దాఖలు చేశారు.

అయితే దేవుడిపై కండువా ఉంచి పూజలు చేస్తే ఆ కండువా వేసుకొని నామినేషన్ వేస్తే మంచి జరుగుతుందని గులాబీ నేతలు ఇలా చేశారని ప్రచారం సాగుతోంది. టిఆర్ఎస్ పార్టీ కండువాతో గణేశుడి ఈ చిత్రం ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో విమర్శలకు దారి తీస్తోంది. ఈ ఫొటో చూసి ఇప్పటికే బిజెపి నాయకులు కవిత టిఆర్ఎస్ పార్టీపై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఈ విషయంపై టిఆర్ఎస్ పార్టీ ఇంకా వ్యాఖ్యానించలేదు. ఇది అసలు ఫొటోనా..? లేక నకిలీ ఎవరైనా సృష్టించారా అన్నది తేలాల్సి ఉంది. ఈ వివాదంపై టిఆర్ఎస్ ఎలా స్పందిస్తుందనేది వేచిచూడాలి.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here