`ఈ శనివారం` అంటూ పవన్ ఫ్యాన్స్ లో అగ్గి రాజేశాడు!
`ఈ శనివారం` అంటూ పవన్ ఫ్యాన్స్ లో అగ్గి రాజేశాడు!

కొన్నిటికి అర్థాలు వేరుగా ఉంటాయి. అలా మర్మంగా మాట్లాడడం కొందరికే తెలిసిన కళ. ఇందులో స్టార్ డైరెక్టర్ క్రిష్ నిష్ణాతుడు. అతడు ఎంచుకునే కాన్సెప్టుల్లోనే సంథింగ్ ఉంటుంది. మాట తీరులోనూ అంతే మార్మికత ఉంటుంది.

ఇప్పుడు అలానే పవర్ స్టార్ అభిమానులను ఊరించారు. తన ఇన్ స్టా స్టోరీలో “ఈ శనివారం” అంటూ క్యాప్షన్ ఇవ్వడం పవన్ అభిమానుల్లో చర్చకు వచ్చింది. అయితే అంతకు మించి ఇంకేదైనా క్లూ ఇచ్చారా అంటే ఏమీ లేదు.

దీంతో పవన్ అభిమానులు ఎవరికి వారు రకరకాల ఊహాగానాల్లో తేలుతున్నారు. బహుశా అది పవన్ తో సినిమా షెడ్యూల్ మ్యాటర్ చెబుతారనే అంతా భావిస్తున్నారు. ఇంతకీ క్రిష్ ఏం చెబుతారో ఏమో కానీ పవన్ తో సినిమా ఎప్పటికి పూర్తి చేస్తారు? ఎప్పుడు రిలీజ్ చేస్తారు? అన్న ఉత్కంఠ మాత్రం అభిమానుల్లో అలానే ఉంది. పవన్ పుట్టినరోజున ఇచ్చిన గ్లింప్స్ తర్వాత ఇంకే అప్ డేట్ లేదు. అలాగే సినిమాని ప్రారంభించాక సముద్రం నేపథ్యంలో కొన్ని సీన్లు తీసారు అన్నారే కానీ వాటిపైనా పూర్తి క్లారిటీ ఇవ్వలేదు. ఈ శనివారం ఇంతకీ క్రిష్ ఏ గుట్టు విప్పుతారో ఏమిటో? అన్నదే అసలు సిసలు ఉత్కంఠకు కారణమవుతోంది. క్రిష్ మరోవైపు వైష్ణవ్ తేజ్ తాజా చిత్రానికి సంబందించిన అప్ డేట్ చెప్పాల్సి ఉంది.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here