ఫోటో స్టోరి: తెలుగమ్మాయి నెవ్వర్ బిఫోర్ హాటెస్ట్ లుక్
ఫోటో స్టోరి: తెలుగమ్మాయి నెవ్వర్ బిఫోర్ హాటెస్ట్ లుక్

తెలుగమ్మాయిల మైండ్ సెట్ లో అనూహ్య మార్పు ప్రస్తుతం చర్చనీయాంశమైంది. మునుపటిలా మడిగట్టుకు కూచుంటే టాలీవుడ్ లో అవకాశాలు రావడం అంత సులువేమీ కాదని అర్థం చేసుకుంటున్నారు. ఇరుగు పొరుగు భాషల నుంచి.. మెట్రోల నుంచి తమకు ఎదురవుతున్న పోటీని ఎదుర్కొని నిలబడాలంటే తెగింపు చాలా ఇంపార్టెంట్ అని తాజా సీన్ చెబుతోంది.

ఇటీవల తెలుగు గాళ్స్ చెలరేగుతున్న తీరు చూస్తుంటే మైండ్ సెట్ ఛేంజ్ అనేది స్పష్ఠంగా అవగతమవుతోంది. ఇక కమిట్ మెంట్ సినిమాతో తెలుగు ప్రేక్షకుల గుండెల్ని చిద్రం చేసేందుకు రెడీ అవుతున్న తెలుగమ్మాయి తేజస్వి మాదివాడ లేటెస్ట్ ఫోటోషూట్ హాట్ టాపిక్ గా మారింది. గత కొంతకాలంగా తేజస్వి లుక్ ఛేంజ్ బాడీ లాంగ్వేజ్ ఛేంజ్ .. బికినీ టూపీస్ అప్పియరెన్స్ ప్రతిదీ హాట్ టాపిక్ గా మారాయి.

తాజాగా తేజస్వి టూపీస్ లుక్ నెటిజనుల్లో అగ్గి రాజేస్తోంది. నెవ్వర్ బిఫోర్ హాటెస్ట్ బోల్డ్ లుక్ కి బోయ్స్ ఫిదా అయిపోతున్నారు మరి. బ్రిట్నీస్పియర్స్ కే బెండు తీసినట్టుగా.. ! అని ఓ తెలుగు లిరిసిస్ట్ వర్ణించిన తీరుగా తేజస్విని చెలరేగిన తీరు హాట్ టాపిక్ గా మారింది. తేజస్వి నటించిన కమిట్ మెంట్ త్వరలోనే రిలీజ్ కి రెడీ అవుతోంది.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here