ప్రభాస్ డేటింగ్ పై ప్రశ్నను ఎదుర్కోవడమెలా?
ప్రభాస్ డేటింగ్ పై ప్రశ్నను ఎదుర్కోవడమెలా?

డార్లింగ్ ప్రభాస్ కి మహిళా ఫాలోయింగ్ ఏ రేంజులో ఉంటుందో చెప్పాల్సిన పనే లేదు. బాహుబలిగా వరల్డ్ వైడ్ పాపులారిటీ దక్కించుకున్నాడు. అయితే సాటి హీరోలంతా బ్యాచిలర్ లైఫ్ ని విడిచి పెళ్లితో సెటిల్ అవుతుంటే ప్రభాస్ మాత్రం ఇంకా ఆ అంకానికి ఎస్ చెప్పడం లేదు. పెదనాన్న కృష్ణం రాజు నుంచి ఇంటి పోరు ఉన్నా కానీ ఇంకా పెళ్లి మాటను దాట వేస్తూనే ఉన్నాడు. ఈ లాక్ డౌన్ సీజన్ లో అయినా దానిపై క్లారిటీ వస్తుందని అనుకుంటే ఇప్పటికీ ఎలాంటి గుడ్ న్యూస్ రాలేదు.

ప్రభాస్ ఫలానా పారిశ్రామిక వేత్త కుమార్తెను మనువాడబోతున్నాడని ఫలానా రాజకీయ నాయకుడి కుమార్తెతో లగ్గం కుదిరిందని తామరతంపరగా వార్తలు వచ్చినా ఏవీ నిజాలు కాలేదు. అన్నట్టు ప్రభాస్ డేటింగ్ ఎవరితో? అంటే దానికి ఇప్పటికీ సమాధానం లేదు.

ఓ చిట్ చాట్ లో ఇంటర్వ్యూవర్ లక్ష్మీ మంచును ప్రభాస్ డేటింగ్ ఎవరితో? అని ప్రశ్నించడం ఆసక్తిని కలిగించింది. అలాగే ప్రభాస్ వాట్సాప్ గ్రూపుల నుండి ఎందుకు దూరంగా ఉంటాడు? అతను క్రమం తప్పకుండా అలా చేస్తాడా? అంటూ ప్రశ్నలు ఎదురయ్యాయి. వాటిని లక్ష్మీ మంచు స్మార్ట్ గా ఆన్సర్లు ఇచ్చారు.

మహేష్ బాబు విషయానికి వస్తే..అతను కుటుంబంతో స్పెండ్ చేయడం మినహా హైదరాబాద్ లో ఎప్పుడైనా బయటికి వస్తే ఆశ్చర్యపోవాలని అన్నారు. అలాగే అమీర్ ఖాన్ అంటే ఎంత ఇష్టమో లక్ష్మీ మంచు ఆ ఇంటర్వ్యూలో వెల్లడించారు. కింగ్ నాగార్జునపై క్రష్ ఉండేదని.. అమీర్ అంటే ఎంతో ఇష్టమని లక్ష్మీ వెల్లడించారు. అమీర్ పెళ్లాడేశాక గట్టిగా అరిచేశానని కూడా లక్ష్మీ మంచు చెప్పడం విశేషం. సూర్య- విజయ్ సేతుపతి- అమీర్ ఖాన్ వంటి స్టార్లతో కలిసి నటించాలనుందన్న ఆసక్తిని వ్యక్తం చేశారు. ఇదివరకూ లక్ష్మీ టాక్ షోలో చాలామంది తన సన్నిహిత స్టార్లను లక్ష్మీ మంచు ఇంటర్వ్యూలు చేసిన సంగతి తెలిసిందే.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here