నాగ్ ను ట్రోల్ చేస్తున్న అభిజిత్ ఫ్యాన్స్
నాగ్ ను ట్రోల్ చేస్తున్న అభిజిత్ ఫ్యాన్స్

బిగ్ బాస్ తెలుగు 2వ సీజన్ లో కౌశల్ ను ఎప్పుడైనా హోస్ట్ నాని ఏమైన్నా అన్నాడంటే వెంటనే ఆయనపై కౌశల్ ఆర్మి సోషల్ మీడియాలో ఓ రేంజ్ లో ట్రోల్స్ మొదలు పెట్టేది. బిగ్ బాస్ కు నాని సూట్ కాడు అంటూ ఎన్నో సార్లు హ్యాష్ ట్యాగ్ ను నెటిజన్స్ ట్రెండ్ చేయడం జరిగింది. కౌశల్ ఆర్మీ తర్వాత ఇప్పుడు అభిజిత్ అభిమానులు సోషల్ మీడియాలో ట్రెండ్ సెట్ చేస్తున్నారు. నిన్నటి ఎపిసోడ్ లో నాగార్జున చాలా తీవ్రంగా అభిజిత్ పై ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశాడు. మెయిన్ గేట్ ఓపెన్ చేయించి పంపిస్తానన్నట్లుగా హెచ్చరించాడు. బిగ్ బాస్ హౌస్ లో ఉన్నప్పుడు బిగ్ బాస్ టాస్క్ లు చేయాల్సిందే. అది ఖచ్చితంగా పాటించాల్సిన రూల్. ఈ వారం నువ్వు రెండు టాస్క్ లను కూడా చేయకుండా దూరంగా ఉన్నావంటూ అభిజిత్ ను నాగార్జున టార్గెట్ చేశాడు.

నాగార్జున చాలా సీరియస్ గా అభిజిత్ ను మందలించడంతో నెట్టింట అభిజిత్ అభిమానులు స్టాప్ టార్గెటింగ్ అభి అంటూ హ్యాష్ ట్యాగ్ ను ట్రెండ్ చేశారు. అభిని ఎందుకు అందరు కూడా టార్గెట్ చేస్తున్నారు అంటూ ఎవరికి ఇష్టం వచ్చినట్లుగా వారు చాలా సీరియస్ గా ట్విట్టర్ లో ఆ హ్యాష్ ట్యాగ్ తో పోస్ట్ లు చేశారు. చాలా మంది నాగార్జునను ట్రోల్ చేయడం మొదలు పెట్టారు. అభిజిత్ ఏం మాట్లాడినా కరెక్ట్ గా మాట్లాడుతాడు.. ఆలోచించి మాట్లాడుతాడు. అలాంటి అభిజిత్ ను ఎలా మీరు టార్గెట్ చేస్తారు అంటూ నాగార్జునపై నెటిజన్స్ మండి పడ్డారు.

ఇదే సమయంలో హారిక విషయంలో కూడా నాగార్జున వ్యవహరించిన తీరును నెటిజన్స్ వ్యతిరేకిస్తున్నారు. కన్ఫెషన్ రూంకు పిలిచి మరీ కెప్టెన్సీలో జరిగిన తప్పులను వల్లె వేయడం ఏంటీ.. ఆమె తప్పు చేశాను అంటూ ఒప్పుకునే వరకు ఆమెను మళ్లీ మళ్లీ మాటలతో నాగార్జున ఒప్పించడం ఏంటీ అంటూ ప్రశ్నిస్తున్నారు. మోనాల్ విషయంలో తనకు అనిపించింది హారిక కెప్టెన్ గా చేసింది. అది ఆమె గేమ్. దాన్ని నాగార్జున ఎందుకు ప్రశ్నించాడో అర్థం కావడం లేదు అంటూ ఆయన తీరుపై ట్రోల్స్ చేస్తున్నారు. మొత్తానికి నిన్నటి ఎపిసోడ్ తో నాగార్జునపై చాలా పెద్ద ఎత్తున ట్రోల్స్ వస్తున్నాయి.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here