ఆ పొడుగు కాళ్లు చూసి అసూయతో రగిలిపోయేదట
ఆ పొడుగు కాళ్లు చూసి అసూయతో రగిలిపోయేదటఆ పొడుగు కాళ్లు చూసి అసూయతో రగిలిపోయేదట

అందంతో పాటు పొడుగు కాళ్ల సుందరిగా పాపులరైన హీరోయిన్ల జాబితాలో కియరా అద్వాణీ పేరు కూడా ఉంది. ఈ అమ్మడు కెరీర్ ప్రారంభించిన నాలుగైదేళ్లలోనే అగ్ర తారగా నీరాజనాలు అందుకుంటోంది. బాలీవుడ్ టు టాలీవుడ్ కియరా జర్నీ గురించి తెలిసినదే. అయితే కియరాకు స్ఫూర్తి ఎవరు? ఎవరిని చూసి అసూయ పడుతుంది? అంటే దానికి తన నుంచి ఆన్సర్ వచ్చేసింది.

నిజానికి తాను కెరీర్ ప్రారంభించక ముందే కత్రిన – దీపిక లాంటి స్టార్లను చూసి అసూయ పడేదట. అందానికి అందం ఒడ్డు పొడుగు ఉన్న నాయికలుగా వారిని గుర్తించి ఈర్ష్యతో కుళ్లుకుపోయేదట. వారిలా పొడుగుకాళ్లు అందరికీ రావు. ఇక ప్రతిభ అనేది హార్డ్ వర్క్ తో ముడిపడినది అని విశ్లేషించిందిట. ఏదైతేనేం.. ఆ రెండు క్వాలిటీస్ తనలో పుష్కలంగా ఉన్నాయి. ప్రతిభతో రాణిస్తోంది. టాప్ హీరోయిన్ల జాబితాలో ఇప్పటికే చోటు దక్కించుకుంది. కియరా సాధించింది తక్కువేమీ కాదు అంటూ అభిమానులు పొగిడేస్తున్నారు.

అందం ప్రతిభతో పాటు ఎలాంటి సినీనేపథ్యం లేకుండా కత్రిన- దీపిక లాంటి భామలు బాలీవుడ్ లో రాణించారు. ఇప్పుడు వారి బాటలోనే కియరా కూడా రాణిస్తోంది. ‘కబీర్ సింగ్’ బ్లాక్ బస్టర్ అయ్యాక కియరాకు హిందీ చిత్రసీమలో ఎదురే లేకుండా పోయింది. ఇటీవలే అక్షయ్ సరసన నటించిన లక్ష్మీ (బాంబ్) ఓటీటీలో రిలీజైన సంగతి తెలిసిందే.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here