మండే బ్లూస్ అంటూ బికినీతో కాకలు రేపింది
మండే బ్లూస్ అంటూ బికినీతో కాకలు రేపింది

మాల్దీవుల విహారంలో సేద దీరుతున్న తారల సంఖ్య అంతకంతకు పెరుగుతోందే కానీ తగ్గడం లేదు. గత కొన్ని రోజులుగా అందాల సోఫీ చౌదరి బికినీ ట్రీట్ అంతర్జాలాన్ని షేక్ చేస్తోంది. ‘సోమవారం బ్లూస్’ అంటూ లేటెస్ట్ గా బికినీలతో వీరవిహారం చేసింది సోఫీ. టూపీస్ లో సోఫీ మిసమిసలు సలసలా కాగిపోయేలా చేస్తోంది మరి.

లాక్ డౌన్ ఆంక్షలు ఎత్తివేశాక బాలీవుడ్ ప్రముఖులంతా మాల్దీవులకు వెళ్లారు. వరుణ్ ధావన్ నుండి తాప్సీ పన్నూ నుండి టైగర్ ష్రాఫ్ .. కాజల్ .. సమంత.. తమన్నా.. ఇలా ఎందరో మాల్దీవుల విహారానికి వెళ్లారు.

వీరంతా మాల్దీవులను ఇష్టమైన సెలవు గమ్యస్థానంగా ఎంచుకున్నారు. నటి సోఫీ చౌదరి కూడా మాల్దీవులకు వెళ్ళారు. ఆమె అభిమానులు మిస్ కాకూడని కొన్ని అద్భుతమైన చిత్రాలను క్రమం తప్పకుండా పంచుకుంటున్నారు.

ఐల్యాండ్ లో అడుగు పెట్టినప్పటినుంచి సోఫీ తన ఇన్ స్టాగ్రామ్ ఫీడ్ ను వేర్వేరు దుస్తులలో ఉన్న చిత్రాలతో అప్ డేట్ చేస్తోంది. సోమవారం ఆమె మొత్తం నీలం చిత్రాలతో నింపేసింది. నటి షేర్ చేసిన చిత్రంలో ఆమె బ్లూ హాల్టర్ నెక్ బ్రా .. బ్లూ డెనిమ్ ధరించి నీలి సముద్రం ఒడ్డున ఫోజులిచ్చింది.

సోఫీ ఇటీవల ఇన్ స్టాగ్రామ్ లో ఒక ప్రశ్న అడగండి ఏదైనా అంటూ స్పెషల్ సెషన్ ను నిర్వహించి.. తన ఫాలోవర్స్ అడిగిన కొన్ని ప్రశ్నలకు సమాధానం ఇచ్చారు. ఒక ఇన్ స్టాగ్రామ్ యూజర్ తన మాల్దీవుల పర్యటనలో తనకు ఇష్టమైన ఒక క్షణం గురించి ఆమెను అడిగారు. “నేను సూర్యాస్తమయం స్నార్కెలింగ్ కు వెళ్ళినప్పుడు సొరచేపలు నన్ను దాటి పోవడాన్ని చూడటం.. ఆ తరువాత చాలా మందిని చాలా అలాంటివి చూడటం ఇష్టం. ఇది చక్కని మాయాజాలం“ అని ఆమె సమాధానం ఇచ్చింది.

 

Sophie-Choudry-Pic-going-viral

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here