తనను వేధించాడంటూ జాన్వీ సంచలన వ్యాఖ్యలు
తనను వేధించాడంటూ జాన్వీ సంచలన వ్యాఖ్యలు

అగ్ర తారలు తమ వ్యక్తిగత సంబంధాలు వ్యవహారాల గురించి బహిరంగంగా మాట్లాడటానికి ఇష్టపడరు. కానీ బాలీవుడ్ స్టార్.. శ్రీదేవి నటవారసురాలు జాన్వీ కపూర్ దీనికి భిన్నం. జాన్వీ తన జీవితంలోని ఓ చెత్త అనుభవాన్ని తన అభిమానులతో పంచుకున్నారు.

కథానాయికగా ఫిల్మ్ ఎంట్రీకి ముందు.. జాన్వీ లాస్ ఏంజిల్స్ లో నటశిక్షణలో డిప్లామా చదువుకున్నారు. ఆ సమయంలో తీరిక సమయంలో తన బోయ్ ఫ్రెండ్ తో డేట్ కి వెళ్ళిందట. ఆ సమయంలో అతడు తనను వేధించాడని .. తప్పుడు ప్రపోజల్స్ చేశాడని తెలిపింది. అయితే ఆరోజు ఏదో ఒకవిధంగా అక్కడినుండి తప్పించుకోగలిగారట. ఆ తర్వాత ఇకపై ఎప్పుడూ తన జీవితంలో అలాంటి తప్పు చేయకూడదని నిర్ణయించుకోవడం బిగ్ రియలైజేషన్.

ప్రస్తుతం ఈ బ్యూటీ బాలీవుడ్ చాక్లెట్ బాయ్ కార్తీక్ ఆర్యన్ తో ప్రేమలో ఉందన్న ప్రచారం సాగుతోంది. కార్తీక్ – జాన్వీ.. సెలబ్రిటీ పార్టీలతో పాటు హాలిడే జాలీడే ట్రిప్స్ లో కెమెరాలకు చిక్కడంతో ఈ తరహా ప్రచారం సాగుతోంది. సినిమాల విషయానికి వస్తే… ప్రస్తుత ఆనంద్ ఎల్ రాయ్ దర్శకత్వం వహిస్తున్న ‘గుడ్ లక్ జెర్రీ’ చిత్రంలో జాన్వి కపూర్ నటిస్తున్నారు. దీంతో పాటు కరణ్ తెరకెక్కించనున్న `తక్త్` అనే భారీ హిస్టారికల్ చిత్రంలోనూ నటించనున్నారు. దోస్తానా 2లోనూ నాయికగా నటిస్తోంది.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here