పురుషాంగం బయటికి తీసి నన్ను ఆస్వాదించమన్నాడు.. దర్శకుడిపై నటి లైంగిక ఆరోపణలు
పురుషాంగం బయటికి తీసి నన్ను ఆస్వాదించమన్నాడు.. దర్శకుడిపై నటి లైంగిక ఆరోపణలు

తాజాగా మరోసారి షెర్లిన్ చోప్రా సైతం సాజిద్ పై మీటూ తరహా ఆరోపణలు చేయడం హీటెక్కించింది. తన తండ్రి మరణించిన కొన్ని రోజుల తరువాత జరిగిన సమావేశంలో సాజిద్ ఖాన్ తన జననాంగాలను మెరుపులు అన్నాడని షెర్లిన్ చోప్రా ఆరోపించారు. 2005 నాటి ఘటనను తలుచుకున్నారు షెర్లిన్.

దర్శకర్మాత సాజిద్ ఖాన్ పలువురు మహిళలపై లైంగిక వేధింపులకు పాల్పడ్డారని ఆరోపణలు ఎదుర్కొంటున్నారు. 2018 లో అసిస్టెంట్ డైరెక్టర్ సోనాలి చోప్రా… నటి రాచెల్ వైట్ .. ఒక జర్నలిస్ట్ తమపై లైంగిక దుష్ప్రవర్తనకు పాల్పడ్డాడడని ఆరోపించడం సంచలనమైంది.

ఇటీవల దివంగత నటి జియాఖాన్ సోదరి కరిష్మా.. జియాను సాజిద్ ఖాన్ వేధించాడని ఆరోపించారు. దానికి కొనసాగింపుగా షెర్లిన్ చోప్రా అతడిపై తాజా మీటూ ఆరోపణలు చేశారు. ఓ చిత్రంలో తన పాత్ర గురించి చర్చిస్తున్నప్పుడు తన జననాంగాలను మెరుస్తున్నాయని అతడు కారు కూత కూశారట. అతను తానేంటో బయటపడ్డాడడని .. అతని ప్రైవేట్ పార్ట్ లను తాకాల్సిందిగా కోరాడని షెర్లిన్ ఆరోపించింది.

వరుస ట్వీట్లతో షెర్లిన్ ఉక్కిరి బిక్కిరి చేసింది. జియా ఖాన్ సోదరి చేసిన ఇలాంటి ఆరోపణ గురించి ఒక వార్తా కథనాన్ని పంచుకుంటూ.. ఆమె ఇలా పేర్కొంది. “నేను ఏప్రిల్ 2005 న అతనిని కలిసినప్పుడు నేను తీవ్ర బాధలో ఉన్నాను. నా తండ్రి మరణించిన కొద్ది రోజుల తరువాత అతను తన పురుషాంగాన్ని తన ప్యాంటు నుండి తీసివేసి అనుభూతి చెందమని అడిగాడు నన్ను. అయితే అతనితో నా సమావేశం ఉద్దేశ్యం అతని పురుషాంగాన్ని అనుభూతి చెందించడం లేదా రేట్ చేయడం కాదని నేను అతనితో చెప్పినట్లు బాగా గుర్తు” అంటూ షెర్లిన్ కాస్త డీప్ మ్యాటర్స్ ని రివీల్ చేసి షాకిచ్చింది.

మరో ట్వీట్ లో “ఇది ఒక ఆరోపణ కాదు.. వాస్తవాన్ని బహిర్గతం చేయడం. గతంలోని నా ఫోన్ రికార్డులు తనిఖీ చేశారు. తన పురుషాంగాన్ని తాకమని .. అనుభూతి చెందమని మాత్రమే కాదు.. ఎప్పుడైనా పురుషాంగాన్ని చూశావా? అని కూడా అడిగాడు“ అని తెలిపింది.

సాజిద్కు మద్దతు ఇస్తున్న బాలీవుడ్ మాఫియాపైనా ఫిరంగులు విసిరింది షెర్లిన్. “అతడు ఆఫర్ చేసే పాత్రల కోసం హామీ ఇవ్వడానికి బాలీవుడ్ సూపర్ స్టార్స్ ఉన్నారు. అయినా వారికి వ్యతిరేకంగా నా మాట. బాలీవుడ్ మాఫియా బలమైన సిండికేట్“ అంటూ పంచ్ లు విసిరింది.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here