తిరుమల శ్రీవారి పింక్ డైమండ్ వివాదం.. నో చెప్పిన ఏపీ హైకోర్టు, విజయసాయికి ఊరట
తిరుమల శ్రీవారి పింక్ డైమండ్ వివాదం.. నో చెప్పిన ఏపీ హైకోర్టు, విజయసాయికి ఊరట

తిరుమల శ్రీవారి పింక్‌ డైమండ్‌ వ్యవహారం మరోసారి తెరపైకి వచ్చింది. డైమండ్ విషయంలో తగిన విచారణకు ఆదేశించాలని కోరుతూ దాఖలైన పిల్‌ను హైకోర్టు మంగళవారం తోసిపుచ్చింది. పింక్‌ డైమండ్‌ విషయంలో ఇప్పటికే సుప్రీం కోర్టు కమిటీలు రెండు నివేదికలు ఇచ్చాయని.. మళ్లీ దీనిపై మళ్లీ విచారణకు ఆదేశించాల్సిన అవసరం లేదని స్పష్టం చేసింది. ఈ వ్యవహారంలో జోక్యం చేసుకోలేమని సీజే జస్టిస్‌ అరూప్‌కుమార్‌ గోస్వామి, న్యాయమూర్తి జస్టిస్‌ ప్రవీణ్‌కుమార్‌లతో కూడిన ధర్మాసనం తేల్చి చెప్పింది.

పింక్‌ డైమండ్‌ విషయంలో విచారణకు ఆదేశించాలని కోరుతూ టీడీపీ అధికార ప్రతినిధి విద్యాసాగర్‌ పిల్‌ దాఖలు చేశారు. ఎంపీ విజయసాయిరెడ్డి, టీటీడీ అప్పటి ప్రధానార్చకులు రమణ దీక్షితులు, అప్పటి ఈవోలు ఐవైఆర్‌ కృష్ణారావు, ఎల్వీ సుబ్రహ్మణ్యంలను వ్యక్తిగత హోదాలో ప్రతివాదులుగా చేర్చారు. సాయిరెడ్డి తదితరులను ప్రతివాదులుగా చేర్చడంపై కోర్టు అభ్యంతరం తెలిపింది.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here